• Kyakkyawan daidaito da maimaitawa
• Ƙirar tantanin halitta mai ɗaukar hoto na musamman
Amsa da sauri ga kayan lodi
• Mai ikon gano saurin bel mai gudu
• Ƙarƙashin gini
Ma'aunin bel na WR nauyi ne mai nauyi, babban madaidaicin cikakken gada ma'aunin bel ɗin nadi guda ɗaya don tsari da lodi.
Ma'auni na bel ba ya haɗa da rollers.
Sikelin bel na WR na iya samar da ci gaba da auna kan layi don abubuwa daban-daban a cikin masana'antu daban-daban. Ana amfani da ma'aunin bel na WR a wurare daban-daban a cikin ma'adanai, ƙwanƙwasa, makamashi, ƙarfe, sarrafa abinci da masana'antun sinadarai, suna tabbatar da kyakkyawan ingancin ma'aunin bel na WR. Ma'aunin bel na WR ya dace da abubuwa daban-daban kamar yashi, gari, kwal ko sukari.
Ma'auni na bel na WR yana amfani da tantanin halitta mai ɗaukar nauyi wanda kamfaninmu ya haɓaka, wanda ke ba da amsa da sauri zuwa ƙarfin tsaye kuma yana tabbatar da saurin amsawar firikwensin ga nauyin kayan. Wannan yana ba da damar ma'aunin bel na WR don cimma daidaitattun daidaito da maimaitawa koda tare da kayan da ba daidai ba da motsin bel mai sauri. Yana iya samar da kwarara nan take, yawan tarawa, nauyin bel, da nunin saurin bel. Ana amfani da firikwensin saurin don auna siginar saurin bel na isar da aika zuwa mai haɗawa.
Ma'aunin bel na WR yana da sauƙin shigarwa, cire saitin na'urorin na'ura na bel ɗin, sanya shi akan sikelin bel, kuma gyara ma'aunin bel akan mai ɗaukar bel tare da kusoshi huɗu. Saboda babu sassa masu motsi, WR Belt Scale yana da ƙarancin kulawa yana buƙatar daidaitawa na lokaci-lokaci kawai.
Faɗin bel | Girman shigarwar firam ɗin A | B | C | D | E | Nauyi (kimanin) |
mm 457 | mm 686 | mm 591 | mm 241 | mm 140 | mm 178 | 37kg |
508mm ku | mm 737 | mm 641 | mm 241 | mm 140 | mm 178 | 39kg |
mm 610 | mm838 ku | mm 743 | mm 241 | mm 140 | mm 178 | 41kg |
mm 762 | 991mm ku | 895mm ku | mm 241 | mm 140 | mm 178 | 45kg |
mm 914 | mm 1143 | 1048 mm | mm 241 | mm 140 | mm 178 | 49kg |
1067 mm | 1295 mm | 1200mm | mm 241 | mm 140 | mm 178 | 53kg |
mm 1219 | mm 1448 | 1353 mm | mm 241 | mm 140 | mm 178 | 57kg |
mm 1375 | 1600mm | 1505mm | mm 305 | 203mm ku | mm 178 | 79kg |
1524 mm | 1753 mm | 1657 mm | mm 305 | 203mm ku | mm 178 | 88kg |
mm 1676 | 1905 mm | mm 1810 | mm 305 | 203mm ku | 203mm ku | 104kg |
mm 1829 | 2057 mm | 1962 mm | mm 305 | 203mm ku | 203mm ku | 112kg |
Hanyar aiki | Kwayoyin lodin ma'aunin ma'auni suna auna nauyin da ke kan mai ɗaukar bel |
Ƙa'idar awoyi | Tsarin rarrabuwar duwatsu |
Aikace-aikace na yau da kullun | Ciniki da bayarwa |
Daidaiton aunawa | +0.5% na jimla, juyewa 5:1 Ƙasa mai tarawa 0.25%, juzu'i rabo 5:1 +0.125% na jimla, juzu'i rabo 4:1 |
Yanayin zafin jiki | 40 ~ 75 ° C |
Tsarin belt | 500-2000 mm |
Faɗin bel | Koma zuwa zane mai girma |
Gudun bel | har zuwa 5 m/s |
Yawo | 12000 t/h (a iyakar gudun bel) |
Mai Canzawa | Kafaffen karkata dangane da a kwance +20° Kai ± 30° zai haifar da rage daidaito(3) |
Roller | Daga 0 ~ 35 ° |
Tsagi kusurwa | zuwa 45, yana rage daidaito(3) |
Roller diamita | 50-180 mm |
Tazarar abin nadi | 0.5 ~ 1.5m |
Load da cell abu | Bakin Karfe |
Digiri na kariya | IP65 |
Ƙarfafa ƙarfin lantarki | Na al'ada 10VDC, matsakaicin 15VDC |
Fitowa | 2+0.002 mV/V |
Rashin layi da Hysteresis | 0.02% na fitarwa mai ƙima |
Maimaituwa | 0.01% na fitarwa mai ƙima |
Ƙididdigar iyaka | 25, 100, 150, 250, 300, 500, 600, 800kg |
Matsakaicin iyaka | Amintacce, 150% na iya aiki Iyaka, 300% na iya aiki |
Yawaita kaya | -40-75 ° C |
Zazzabi | Ramuwa -18-65°C |
Kebul | <150m18 AWG(0.75mm²) Kebul mai kariya > 150 m ~ 300 m; 18 ~ 22 AWG (0.75 ~ 0.34 mm²) Kebul mai kariya 8-core |
1. Daidaitaccen bayanin: A kan tsarin ma'aunin bel ɗin da aka shigar wanda masana'anta suka amince da shi, adadin adadin da aka auna ta ma'aunin bel yana kwatanta nauyin kayan da aka gwada, kuma kuskuren bai kai na sama ba. Dole ne adadin kayan gwajin ya kasance a cikin kewayon ƙira, kuma adadin kwararar dole ne ya kasance karko. Matsakaicin adadin kayan dole ne ya zama mafi girma na cikakken juyi uku na bel ko mintuna 10.
2. Idan saurin bel ɗin ya fi ƙimar da aka kwatanta a cikin littafin, da fatan za a tuntuɓi injiniyan.
3. Ana buƙatar duba injiniyoyi.