SQB Ma'aunin Ma'auni Na Dijital Load Kit ɗin Ƙarfin Sensors ɗora Kwayoyin Ma'auni na firikwensin nauyin firikwensin nauyin sikelin Dabbobi

Takaitaccen Bayani:

Shear Beam Load Celldaga Labarithload cell masana'antun, SQB Ma'aunin Ma'auniNa'urar Load na DijitalKit Force Sensors load sel masu auna firikwensin nauyin firikwensin nauyin salula Ma'aunin dabbobi an yi shi da bakin karfe, wanda shine kariya ta IP68. Ma'aunin nauyi shine daga 100kg zuwa 5 ton.

 

Na'urorin haɗi na zaɓi:nuna alama, akwatin junction, kebul.

Biya: T/T, L/C, PayPal

 


  • :
    • Facebook
    • YouTube
    • LinkedIn
    • Twitter
    • Instagram

    Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bayani

     

     

    Model: SQB kit Single Ƙarshen Shear Beam Load Sel

    Yawan aiki: 100kg, 300kg, 500kg, 1ton, 2ton, 3ton, 5ton

    Na'ura: Spacer da ƙafa.

    Na'urorin haɗi na zaɓi:Mai nuna alama, akwatin junction , USB.

     

    SQB

    Amfani:

    Farashin SQB

     

    1. Tsarin tsari da sauƙi mai sauƙi

    2. Babban cikakkiyar daidaito da kwanciyar hankali

    3. High quality gami karfe nickel plated

    4. Matsayin kariya ya kai IP67

    5.Module shigarwa

    Aikace-aikace:

     

    SQB kitdace da filayen hopper da tanki auna, bel

    sikeli, da sauran suChemical, Masana'antu na Abinci, Pharmaceuticals, wanda

    yana da girmamuhimmi a kanaunawa da sarrafawa.

    3

    Ƙayyadaddun bayanai:

    Fitar da aka ƙididdigewa mV/V 2.0± 0.0050
    Sifili Balance %RO ±1
    Cikakken Kuskure %RO ±1
    Rashin layi %RO ± 0.02
    Ciwon ciki %RO ± 0.02
    Maimaituwa %RO ± 0.02
    Ci gaba bayan minti 30 %RO ± 0.02
    Temperate Temp. Rage -10-40
    Yanayin Aiki. Rage -20-70
    Ingantattun Wutar Lantarki na Ƙarfafawa VDC 5-12
    Matsakaicin Wutar Lantarki VDC 15
    Input impedance Ω 380± 10
    Fitarwa impedance Ω 350± 5
    Juriya na rufi ≥5000 (50VDC)
    Lafiyayyen lodi % RC 150
    Ƙarshen Ƙarfafawa % RC 300
    Kayan abu Bakin Karfe
    Digiri na kariya IP68
    Tsawon kebul m 0.5-2t: 3m 3t-5t: 5m
    Lambar waya Misali:

    Misali:

    Ja:- Baki:-

    Kore: ( White:-

    Girma:

     

    4

    FAQ:

    Q1: Shin ku kamfani ne ko masana'anta?

    A1: Mu masu sana'a ne kuma masu sana'a masu amfani da kayan aiki da kayan aiki.

    Q2: Kuna da ƙungiyar R&D naku?

    A2: Ee, mun mallaki ƙungiyar ƙwararru tare da lambobi na manyan injiniyoyin R&D ƙwararru. Suna iya keɓance samfura azaman buƙatunku, samfuran ku ko zanen fasaha.

    Q3: Yaya game da inganci?

    A3: Muna da cikakken tsarin garanti na tsaro na tsari, da dubawa da gwaji da yawa.

    Q4: Yaya kunshin yake?

    A4: A al'ada su ne kartani, amma kuma za mu iya shirya shi bisa ga bukatun ku.

    Q5: Yaya lokacin bayarwa yake?

    A5: Gabaɗaya, zai ɗauki kwanaki 25 zuwa 40 bayan karɓar kuɗin gaba. Takamaiman lokacin isarwa ya dogara da abubuwa da adadin odar ku.

    Q6: Akwai wani sabis bayan-sayar?

    A6: Bayan kun karɓi samfurin mu, idan kuna buƙata, za mu ba ku sabis ɗin bayan-sayar ta e-mail, TradeManager, tarho da QQ da sauransu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana