Labarai

  • Tasirin ƙarfin iska akan auna daidaito

    Tasirin ƙarfin iska akan auna daidaito

    Tasirin iska yana da matukar mahimmanci wajen zabar madaidaicin ƙarfin firikwensin nauyin ɗawainiya da kuma ƙayyade madaidaicin shigarwa don amfani a aikace-aikacen waje. A cikin bincike, dole ne a ɗauka cewa iska na iya (kuma tana yi) ta busawa daga kowace hanya a kwance. Wannan zane yana nuna tasirin nasara...
    Kara karantawa
  • Bayanin matakin kariya na IP na ƙwayoyin kaya

    Bayanin matakin kariya na IP na ƙwayoyin kaya

    • Hana ma'aikata cudanya da sassa masu haɗari a cikin shingen. • Kare kayan aikin da ke cikin marufin daga shigar da dattin abubuwa na waje. • Yana kare kayan da ke cikin shingen daga illolin cutarwa saboda shigar ruwa. A...
    Kara karantawa
  • Load Matakan Gyara Matsalar Cell - Mutuncin Gadar

    Load Matakan Gyara Matsalar Cell - Mutuncin Gadar

    Gwaji: Mutuncin gada Tabbatar da ingancin gada ta hanyar auna juriya na shigarwa da fitarwa da ma'aunin gada. Cire haɗin tantanin halitta daga akwatin mahaɗa ko na'urar aunawa. Ana auna juriyar shigarwa da fitarwa tare da ohmmeter akan kowane nau'i biyu na shigarwa da jagorar fitarwa. Kwatanta cikin...
    Kara karantawa
  • Tsarin tsari na kayan aunawa

    Tsarin tsari na kayan aunawa

    Na'urar aunawa yawanci tana nufin kayan awo na manyan abubuwan da ake amfani da su a masana'antu ko kasuwanci. Yana nufin goyon bayan amfani da fasahar lantarki na zamani kamar sarrafa shirye-shirye, sarrafa rukuni, rikodin tarho, da nunin allo, wanda zai sa kayan aikin auna su yi aiki ...
    Kara karantawa
  • Kwatancen Fasaha na Kwayoyin Load

    Kwatancen Fasaha na Kwayoyin Load

    Kwatanta Ma'aunin Ma'auni Load Cell da Fasahar Sensor Capacitive Na Dijital Dukansu sel masu ƙarfi da nau'in ma'auni sun dogara da abubuwa na roba waɗanda suke nakasa don amsa nauyin da za a auna. Abu na roba kashi yawanci aluminum for low cost load Kwayoyin da bakin ...
    Kara karantawa
  • Tsarin Auna Silo

    Tsarin Auna Silo

    Yawancin abokan cinikinmu suna amfani da silo don adana abinci da abinci. Daukar wannan masana’anta a matsayin misali, silo tana da diamita na mita 4, tsayinsa ya kai mita 23, da girma na mita cubic 200. Shida na silos suna sanye da tsarin awo. Tsarin Auna Silo Silo Weig...
    Kara karantawa
  • Menene zan nema lokacin zabar tantanin halitta don aikace-aikace mai tsauri?

    Menene zan nema lokacin zabar tantanin halitta don aikace-aikace mai tsauri?

    Girma A yawancin aikace-aikace masu tsauri, na'urar firikwensin tantanin halitta na iya yin ɗorawa fiye da kima (sakamakon cikar akwati), ɗan girgiza ga tantanin lodi (misali fitar da duka kaya a lokaci ɗaya daga buɗe ƙofar fita), nauyi mai yawa a gefe ɗaya kwantena (misali Motoci da aka dora a gefe guda...
    Kara karantawa
  • Menene zan nema lokacin zabar tantanin halitta don aikace-aikace mai tsauri?

    Menene zan nema lokacin zabar tantanin halitta don aikace-aikace mai tsauri?

    Kebul Hakanan ana samun kebul ɗin daga tantanin kaya zuwa mai kula da tsarin awo a cikin kayan daban-daban don ɗaukar matsananciyar yanayin aiki. Yawancin sel masu lodi suna amfani da igiyoyi tare da kumfa polyurethane don kare kebul daga ƙura da danshi. Abubuwan da ake buƙata na zafin jiki na sel masu nauyi sune t ...
    Kara karantawa
  • Menene zan nema lokacin zabar tantanin halitta don aikace-aikace mai tsauri?

    Menene zan nema lokacin zabar tantanin halitta don aikace-aikace mai tsauri?

    Wadanne yanayi masu tsauri dole ne kwayoyin lodin ku su jure? Wannan labarin yana bayanin yadda za a zaɓin tantanin halitta mai ɗaukar nauyi wanda zai yi aiki da ƙarfi a cikin mummuna yanayi da matsananciyar yanayin aiki. Load Kwayoyin suna da mahimmanci a cikin kowane tsarin aunawa, suna jin nauyin abu a cikin ma'aunin nauyi ...
    Kara karantawa
  • Ta yaya zan san wace tantanin halitta nake buƙata?

    Ta yaya zan san wace tantanin halitta nake buƙata?

    Akwai nau'ikan nau'ikan nau'ikan kaya kamar yadda ake samun aikace-aikacen da ke amfani da su. Sa’ad da kuke ba da odar tantanin kaya, ɗaya daga cikin tambayoyin farko da wataƙila za a yi muku ita ce: “Waɗanne kayan aikin awo ne ake amfani da su?” Tambaya ta farko za ta taimaka wajen yanke shawarar waɗanne tambayoyi masu biyo baya ...
    Kara karantawa
  • Ƙaƙwalwar ɗaukar nauyi don lura da tashin hankali na igiyoyin ƙarfe a cikin hasumiya na lantarki

    Ƙaƙwalwar ɗaukar nauyi don lura da tashin hankali na igiyoyin ƙarfe a cikin hasumiya na lantarki

    TEB firikwensin tashin hankali shine firikwensin tashin hankali wanda za'a iya daidaita shi tare da gami da ƙarfe ko bakin karfe. Yana iya yin gano tashin hankali akan layi akan igiyoyi, igiyoyin anga, igiyoyi, igiyoyin ƙarfe na ƙarfe, da sauransu. Yana ɗaukar ka'idar sadarwar lorawan kuma tana tallafawa watsa mara waya ta Bluetooth. Samfurin samfur...
    Kara karantawa
  • Gabatarwar Samfurin Sikelin Load ɗin Mota Labirinth

    Gabatarwar Samfurin Sikelin Load ɗin Mota Labirinth

    1. Bayanin shirin Yanayin Yanayin Shaft (dF=2) 1. Mai nuna alama ta atomatik yana kulle kuma yana tara nauyin axle wanda ya wuce dandamali. Bayan abin hawa ya wuce dandamalin auna gabaɗaya, abin hawan da aka kulle shine jimlar nauyi. A wannan lokacin, ana iya yin wasu ayyuka a cikin s ...
    Kara karantawa