Labaru

  • Kwatancen Fasaha

    Kwatancen Fasaha

    Kwanta game da gyaran iri yana da mahimman fasahar sel da dijital mai ƙarfi da kuma gungumen gungumen da aka yiwa martani ga nauyin da za a auna. Abubuwan kayan rakodin roba yawanci aluminum ne don ƙarancin farashi da baƙin ƙarfe ...
    Kara karantawa
  • Tsarin Silo

    Tsarin Silo

    Da yawa daga cikin abokan cinikinmu suna amfani da Silos don adana abinci da abinci. A ɗaukar masana'anta a matsayin misali, silo yana da diamita na mita 4, tsawo na mita 23, da kuma girman mita 200. Sililan shida na Siln suna sanye da tsarin aiwatarwa. Silo yin la'akari da tsarin silo weig ...
    Kara karantawa
  • Me zan nema lokacin zabar wani kaya don neman aiki?

    Me zan nema lokacin zabar wani kaya don neman aiki?

    Girman a aikace-aikacen ƙararrawa da yawa, za a iya lalata firikwacin salula (wanda ya haifar da overfiling na kwandon), ƙarancin nauyi a gefe ɗaya daga cikin akwati (misali motsi a gefe ɗaya ...
    Kara karantawa
  • Me zan nema lokacin zabar wani kaya don neman aiki?

    Me zan nema lokacin zabar wani kaya don neman aiki?

    Kebul na igiyoyi daga sananniyar sel zuwa mai sarrafa tsarin mai nauyi ana samun su cikin kayan daban-daban don ɗaukar yanayin aiki mai ƙarfi. Mafi yawan ɗumbin sel suna amfani da igiyoyi tare da sharewa na polyurethane don kare kebul daga ƙura da danshi. Babban zazzabi na zazzabi na sel kaya sune t ...
    Kara karantawa
  • Me zan nema lokacin zabar wani kaya don neman aiki?

    Me zan nema lokacin zabar wani kaya don neman aiki?

    Wadanne yanayi masu wahala dole ne sel kaya da tsayayya? Wannan labarin ya bayyana yadda ake zaɓar sel mai kaya wanda zai yi mawuyacin mahalli da yanayin aiki mai tsauri da yanayin aiki mai tsauri. Load sel masu matukar muhimmanci a cikin kowane tsarin yin nauyi, suna san nauyin kayan a cikin tanadin Hopp ...
    Kara karantawa
  • Ta yaya zan san wanne sanduke nake buƙata?

    Ta yaya zan san wanne sanduke nake buƙata?

    Akwai nau'ikan sel da yawa kamar yadda akwai aikace-aikace da suke amfani da su. Lokacin da kuke ba da umarnin sel kaya, ɗayan tambayoyin farko da alama za a tambaye shi shine: "Wane kayan aiki ne kayan aikinku?" Tambaya ta farko za ta taimaka wajen yanke shawarar waɗanne tambayoyi masu biyowa ...
    Kara karantawa
  • Ciki mai nauyi don lura da tashin hankali na ƙarfe na ƙarfe a cikin hasumiyar lantarki

    Ciki mai nauyi don lura da tashin hankali na ƙarfe na ƙarfe a cikin hasumiyar lantarki

    TEB Aiyuwanci Senor Sonsor ne mai ma'ana tare da alloy karfe ko bakin karfe hysteresis. Zai iya yin ganowa ta kan layi akan igiyoyi, igiyoyi, na igiyoyi, karfe da sauran igiya, da sauransu. Samfurin samfurin ...
    Kara karantawa
  • Gabatarwa na Airlyobile Load Scale Samfurin gabatarwa

    Gabatarwa na Airlyobile Load Scale Samfurin gabatarwa

    1. Shirin Tahoshin Shaft Metering Yanayin (DF = 2) 1. Mai nuna alamar ta atomatik kullu da tara nauyin axle wanda ya wuce dandamalin. Bayan motar ta wuce dandamali mai amfani gaba ɗaya, abin da kulle da kulle shine jimlar nauyi. A wannan lokacin, sauran ayyukan za a iya yi a S ...
    Kara karantawa
  • Gyara daidai da walda na kaya

    Gyara daidai da walda na kaya

    Load sel sune mafi mahimmancin kayan aiki a cikin tsarin yin nauyi. Yayinda suke da nauyi, suna bayyana da zama mai ƙarfi na ƙarfe, kuma suna da daidai da aka gina don ɗaukar nauyin dubunnan fam, suna da hankali sosai na'urori na'urori. Idan an girka shi, daidait ta da matattara ...
    Kara karantawa
  • Amintaccen aminci ta amfani da sel roƙon

    Amintaccen aminci ta amfani da sel roƙon

    Cranes da sauran kayan aiki na sama ana amfani da su don kera da samfuran jigilar kaya. Muna amfani da ɗakunan ajiya da yawa don jigilar kayan ado na i-Bulu, motocin manyan motoci, kuma ƙari a cikin yanayin masana'antar. Mun tabbatar da aminci da ingancin aiki na dagawa ta amfani da cr ...
    Kara karantawa
  • Wadanne abubuwa ne daidaito na kwayar alkalami yake da alaƙa da?

    Wadanne abubuwa ne daidaito na kwayar alkalami yake da alaƙa da?

    A cikin masana'antu na masana'antu, sel ana amfani dashi sosai don auna nauyin abubuwa. Koyaya, daidaito na sanannen sananniyar wani abu ne mai mahimmanci a kimanta aikinsa. Daidai yana nufin bambanci tsakanin darajar fitarwa da ƙimar da za a auna, kuma ya dogara ne akan dalilai ...
    Kara karantawa
  • Sanya Aikace-aikacen Sellar: Haɗaɗɗaɗɗun ikon Silo

    Sanya Aikace-aikacen Sellar: Haɗaɗɗaɗɗun ikon Silo

    A kan matakin masana'antu, "in ji" yana nufin aiwatar da hadawa da hade da nau'ikan nau'ikan daban-daban a cikin madaidaicin gwargwado don samun samfurin ƙarshen. A cikin kashi 99% na lokuta, haɗa da adadin daidai a daidai rabo yana da mahimmanci don samun samfur tare da kayan da ake so ....
    Kara karantawa