Za mu iya samar da madaidaicin hasumiya na abinci mai saurin shigarwa, kwanon abinci,sel masu ɗaukar tanki or ma'aunin nauyidon adadi mai yawa na gonaki ( gonakin alade, gonakin kaji, da sauransu). A halin yanzu, an rarraba tsarin auna silo na kiwo a duk faɗin ƙasar kuma ya sami yabo baki ɗaya daga masu amfani.
Tsarin ilimin kimiya da ma'ana na kiwo yana da matukar muhimmanci a kiwo a cikin sabon zamani. Muna ba da cikakken tsarin auna mafita ga waɗannan gonakin ciyarwa. Ta wannan hanyar, ana iya inganta daidaiton aunawar hasumiyar abinci ta gona, ta yadda za a tabbatar da daidaiton abinci a ciki da waje. Don auna silo, za mu iya samar da na'urori masu aunawa har zuwa ton 1200, wanda zai iya canza silo cikin sauƙin tsarin aunawa.
Bugu da kari, za mu iya sarrafa yawan aunawa da kuma ciyar da gonaki, da kuma sauƙi gane "yawan" ciyar da "kuntitative" sauke. An sanye shi da nunin aunawa, zai iya saka idanu akan ciyarwa da fitar da hasumiya na kayan da sarrafa shi a ainihin lokacin. Bugu da kari, yana da ayyuka da yawa kamar bin diddigin sifili, sake saitin sifili mai ƙarfi, daidaitawa na dijital, ajiyar tsarin ciyarwa, adana bayanai, fitarwar analog, Modbus-RTU, da sauransu.
A matsayin shekaru 20 bincike da ci gaba, samarwa da masana'anta na aunawa da kuma tilasta na'urori masu auna firikwensin, mun yi imani da tabbaci cewa kawai ta hanyar ci gaba da bin sabbin fasahohi da ci gaba da haɓaka samfuran da fasahar masana'anta za mu iya ba abokan cinikinmu ƙarfi da ƙarfi kuma mafi kyau. Domin kare yadda ya kamata na dogon lokaci bukatun abokan. Mun ƙware wajen kera kowane nau'in ƙwayoyin kaya, gami da na'urori masu auna firikwensin na al'ada. Hakanan ana iya kera samfura na musamman da aka kera don biyan buƙatu na musamman. Muna a shirye mu karɓi sababbin ƙalubale daban-daban kuma mu mai da hankali ga haɓaka sabbin abubuwan aunawa daban-daban don biyan buƙatu daban-daban na kayan awo na zamani da ma'aunin masana'antu da filayen sarrafawa.
Labarith ma'aunin nauyi:
Muna da kwarewa mai yawa a cikin shigar da kayan aikin auna don sababbin hasumiya na kayan aiki da kuma canza canjin tsohuwar kayan hasumiya. Ɗaukar tsohuwar hasumiya ta hasumiya a matsayin misali, ƙirar mu na auna SLH na iya cika buƙatun canji na ainihin kayan auna kayan hasumiya. Idan aka kwatanta da tsarin ma'auni na gargajiya, ma'aunin ma'auni baya buƙatar ɗaga hasumiya a lokacin shigarwa, amma kawai yana buƙatar haɗa kafafun hasumiya tare da madaidaicin firam na "A".
Akwai shi a cikin nau'ikan ƙafafu daban-daban, yana dacewa da sauƙi akan yawancin silos na al'ada ba tare da ƙuntatawa don sauƙin shigarwa ba.
Misali na shigarwar mai amfani, adadin masu fita ba a iyakance ba, babu buƙatar ɗaga hasumiya na kayan aiki, kuma shigarwa yana da sauri.
Lokacin aikawa: Juni-09-2023