Aikace-aikacen Load Sell Cikin Masana'antu

Gane makomar rayuwar jinya

Kamar yadda yawan mutanen duniya suka girma kuma ya yi tsawon rai, masu samar da kiwon lafiya suna buƙatar ƙarin buƙatunsu. A lokaci guda, tsarin kiwon lafiya a ƙasashen da yawa har yanzu basu rasa kayan aiki don kayan aikin bincike da kuma kulawa da yanayi da inganci. Ingantawa da sababi a fagen aikin likita suna da mahimmanci don tallafawa ingantaccen ganewar asali da kuma kula da girma yawan jama'a, musamman a yankuna masu ƙasa. Haɗu da waɗannan ƙalubalen yana buƙatar ƙira da inganci. Wannan shine inda sel dinmu yake taka muhimmiyar rawa. A matsayin mai ba dalike sel da karfidaAbubuwan al'adaZuwa manyan masana'antu masu yawa, muna da ikon amfani da tunani mai zurfi da mafi kyawun ayyuka don fito da abubuwan da aka ambata da takamaiman bukatunku.

Gado likita

A asibiti

Bless na zamani sun daɗe a kan 'yan shekarun da suka gabata, zama mafi yawan bacci da tsarin sufuri. Yanzu ya hada da yawancin fasalulluka musamman da aka tsara don taimakawa ma'aikatan kiwon lafiya da kuma kula da marasa lafiya. Baya ga ramuwar lantarki da kuma rage gidaje, gadaje asibitin ci gaba suna kuma sanye da kayan sarrafawa masu hankali. Ofaya daga cikin hanyoyinmu na gano matsin lamba ga gado a asibiti. Arfin aiki yana aiki da alamar lantarki, ƙyale mai aiki don sauƙaƙe gado gaba ko koma baya (dangane da shugabanci na ƙarfi da aka gano). Maganin yana ba da jigilar marasa lafiya da aminci da aminci, rage yawan ma'aikatan da ake buƙata don aikin. Sauran mafi kyawun mafita ga gadaje na asibiti sun haɗa da cikakken ma'aunin nauyi, matsayi mai haƙuri a kan hadarin kiwon lafiya lokacin da mai haƙuri ya yi ƙoƙarin barin gado ba tare da taimako ba. Duk waɗannan ayyukan an kunna su ta hanyar sel kaya, waɗanda ke samar da abin dogara kuma ingantaccen fitarwa ga mai sarrafawa da na dubawa.

Shugaban majalisar

Shugaban mai haƙuri

Wajibi ne masu haƙuri na wutar lantarki suna samar da ingantacciyar hanya don matsawa marasa lafiya daga wata waru ko yanki zuwa wani, suna taimakawa tabbatar da amincin ma'aikatan kiwon lafiya da marasa lafiya. Waɗannan na'urori masu mahimmanci suna da nauyi a kan masu kulawa yayin amfani da sauran hanyoyin canja wuri, ba da damar ma'aikatan lafiya da ta'aziyya. An tsara waɗannan kujerun don zama nauyi kuma mai ɗaukar nauyi, yana sa su dace da amfani da saitunan kiwon lafiya da yawa.

Versionsungiyoyi na yau da waɗannan kujeru ma sun haɗa sel wuri, ci gaba da kara ingancinsu. Ana haɗa nauyin ƙwayoyin cuta don auna nauyin mai haƙuri za'a iya haɗa shi da larararrawa wanda zai gabatar da ma'aikatan kiwon lafiya nan da nan yayin da yake ɗaukar iyakakawar lafiya.

Gwaji

Ana amfani da injunan motsa jiki na yau da kullun a cikin sassan motsa jiki. Ana amfani da waɗannan injuna sau da yawa don yin amfani da tsokoki mai haƙuri a matsayin wani ɓangare na dawo da ƙwarewar motar mai haƙuri da motsi bayan bugun jini. Godiya ga fasaharmu ta musamman, injunan gargajiya na zamani yanzu yanzu ta bayar da damar kula da hankali cewa gano motsi mai haƙuri yayin amfani da injin. Ta hanyar haɗa da sel mai kaya, yanzu muna iya samar da mai sarrafawa tare da ainihin amsawar lokacin da ake buƙata don hango ƙawarta na gaba. Wannan ikon ruriyar juriya yana ƙaruwa ko rage juriya game da injin motsa jiki dangane da karfi na mai haƙuri, da hakan ne ke inganta haɓakar tsoka ta yadda ya dace. Hakanan za'a iya amfani da nauyin ƙwayoyin cuta don auna nauyin mai haƙuri, yana barin injin gyara don kimanta girman mai haƙuri da kuma matsayin injin ɗin a daidai gwargwadon hanya.


Lokaci: Oct-20-2023