Ƙaƙwalwar ɗaukar nauyi don lura da tashin hankali na igiyoyin ƙarfe a cikin hasumiya na lantarki

TEB firikwensin tashin hankali shine firikwensin tashin hankali wanda za'a iya daidaita shi tare da gami da ƙarfe ko bakin karfe. Yana iya yin gano tashin hankali akan layi akan igiyoyi, igiyoyin anga, igiyoyi, igiyoyin ƙarfe na ƙarfe, da sauransu. Yana ɗaukar ka'idar sadarwar lorawan kuma tana tallafawa watsa mara waya ta Bluetooth.

Samfurin samfurin: TEB

Rated kewayon: goyon bayan igiya 100KN, babba ja waya da kuma dagawa kaya 100KN

basira na asali:

Ƙirƙiri hanyar sadarwa ta atomatik bayan farawa, kuma aika bayanai gami da lambar serial na na'ura, ƙimar ƙarfin ja na yanzu, da ƙarfin baturi.

Lokacin da aka kai bakin kofa, ana kunna watsa bayanai nan da nan, kuma ana canza mitar zuwa sau ɗaya kowane 3s.

Saitin lokacin lokaci, ana iya saita yanayin ceton wuta, kuma ana iya tsawaita mitar aika bayanai da dare (21:00 ~ 07:00) zuwa sau ɗaya kowane minti 10 ~ 15.

tashin hankali load cell

Ƙayyadaddun bayanai
Rage Taimakon igiya 100KN, waya mai ja na sama da ɗaukar nauyi 100KN
Darajar karatun digiri 5kg
Adadin kammala karatun digiri 2000
Lafiyayyen lodi 150% FS
Ƙimar ƙararrawa mai yawa 100% FS
Ka'idar mara waya LoRaWAN
Nisa watsa mara waya 200m
Ƙwaƙwalwar mita 470MhZ-510MhZ
Mai watsa iko 20dBm Max
Karɓi hankali -139dB
Yanayin zafin aiki -10 ~ 50 ℃
Ƙarfin aiki bisa ga samfurin
Nauyi 5KG Max (ciki har da baturi)
Girma bisa ga samfurin
Ajin kariya IP66 (ba kasa da kasa)
Kayan abu gami karfe, bakin karfe (na zaɓi)
Lokacin aiki baturi Kwanaki 15
Mitar watsawa 10s (mai canzawa)

tashin hankali load cell2


Lokacin aikawa: Yuli-29-2023