Samfurin samfur: WR
Ma'aunin nauyi (kg):25, 100, 150, 250, 300, 500, 600, 800
Bayani:Ana amfani da sikelin bel na WR don aiwatarwa da ɗaukar nauyi mai nauyi, babban madaidaicin cikakken gada ma'aunin bel ɗin nadi guda ɗaya. Ma'auni na bel ba ya haɗa da rollers.
Siffofin:
● Kyakkyawan Daidaituwa da Maimaituwa
●Ƙirar tantanin halitta mai ɗaukar hoto na musamman
● Amsa da sauri ga nauyin kaya
● Zai iya gano saurin bel mai gudu
● m tsari
Aikace-aikace:
Ana iya amfani da ma'aunin bel na WR a cikin masana'antu daban-daban don samar da ci gaba da auna kan layi don abubuwa daban-daban. Ana amfani da ma'aunin bel na WR a wurare daban-daban masu tsauri a cikin ma'adinai, ma'adinai, makamashi, ƙarfe, sarrafa abinci da masana'antar sinadarai. Scale na WR Belt ya dace da auna kayan daban-daban, kamar yashi, gari, kwal ko sukari.
Ma'auni na bel na WR yana amfani da tantanin halitta mai ɗaukar nauyi wanda kamfaninmu ya haɓaka, wanda ke amsawa da sauri zuwa ƙarfin tsaye kuma yana tabbatar da saurin amsawar firikwensin ga nauyin kayan. Wannan yana ba da damar ma'aunin bel na WR don cimma daidaitattun daidaito da maimaitawa koda tare da kayan da ba daidai ba da motsin bel mai sauri. Yana iya samar da kwarara nan take, yawan tarawa, nauyin bel, da nunin saurin bel. Ana amfani da firikwensin saurin don auna siginar saurin bel ɗin isar da aika zuwa mai haɗawa.
Ma'aunin bel na WR yana da sauƙin shigarwa, cire saitin na'urorin na'ura na bel ɗin, sanya shi akan sikelin bel, kuma gyara ma'aunin bel akan mai ɗaukar bel tare da kusoshi huɗu. Saboda babu sassa masu motsi, WR Belt Scale yana da ƙarancin kulawa yana buƙatar daidaitawa na lokaci-lokaci kawai.
Lokacin aikawa: Jul-05-2023