1. Karfin (kn) 2.5 zuwa 500
2. Tsarin tsari, mai sauƙin kafawa
3
4
5. Babban cikakken daidaito, babban kwanciyar hankali
6. Anodized aluminum ado, mai inganci sosai tare da nickel plating
7
8. Low low bayanin martaba, mai zane
1. Injin gwajin kayan aiki
2. Sikelin motoci
3. Sikelin jirgin ƙasa
4. Sikelin ƙasa
5. Babban sikelin bene
6. Hopper sikeli, tank masu sikeli
Magana na nau'in sel mai nauyi shine sananniyar kaya wanda aka yi da nau'in nau'in nau'in jikin mutum na zamani da kuma amfani da ƙa'idar karfi mai wahala. Saboda siffarta tayi kama da dabaran tare da kakakin, ana kiranta wani magana fannoni, kuma tsayinsa yana da ƙasa sosai, ana iya kiranta low-bayanin martaba. LCF500 Cike Cell yana ɗaukar wani magana mai rikitarwa mai ɗorewa, ƙimar ƙasa, kuma yana da fa'idodin tasirin, da kuma saiti mai ƙarfi. Range mai sauƙi yana da faɗi, daga 0.25t zuwa 50t, kuma ana iya tsara shi gwargwadon bukatun abokin ciniki. Abubuwan da aka yi da kayan aluminium na aluminum ko alloy karfe, tare da babban daidaito da kwanciyar hankali na dogon lokaci.
Gwadawa | ||
Rated kaya | 2.5,5,10,25,50,100,250,500,150 | KN |
Kayan fitarwa | 2.0 (2.5kn-10kn), 3.0 (25Kn-500kn) | MV / v |
Ma'aunin sifili | ± 1 | % RO |
Cikakken kuskure | ± 0.03 | % RO |
Creep (Bayan minti 30) | ± 0.03 | % RO |
Rashin daidaituwa | ± 0.03 | % RO |
Haske | ± 0.03 | % RO |
Maimaitawa | ± 0.02 | % RO |
Matsakaicin zafin jiki na yau da kullun | -10 ~ 40 | ℃ |
Haɗin yawan zafin jiki | -20 ~ + 70 | ℃ |
Tasirin zafin jiki akan aya | ± 0.02 | % RO / 10 ℃ |
Tasirin zafin jiki game da hankali | ± 0.02 | % RO / 10 ℃ |
Shawarar wulakancin wutar lantarki | 5-12 | VDC |
Inppedance | 770 ± 10 | Ω |
Fitarwa impedance | 700 ± 5 | Ω |
Rufin juriya | ≥5000 (50vdc) | Mω |
Amintacce | 150 | % RC |
Iyakantaccen ɗaukar nauyi | 300 | % RC |
Abu | Alumum (1000kn) / alloy karfe (25Kn-500kn) | |
Aji na kariya | Ip65 / ip66 | |
Tsawon kebul | 2.5kn-50kn: 6M 100kn-250kn: 10m 500kn: 15m | m |
1.Sai zan iya tsammanin karɓar kayana bayan na sanya oda?
Lokacin samarwa koyaushe shine 7-20 kwanaki bayan samfurin samfurin pre-samarwa.
2.can Ina samun samfurin kafin wuri da kuma yaushe ne samfurin?
Haka ne, amma abokin ciniki yana buƙatar biyan kuɗi don samfuran da sufurin kaya, lokacin jagoranci don samfurin kusan kwanaki 7 ne akan samun biyan kuɗi.
3.Can kun tsara tsarin sikelin a gare mu?
Ee, muna da ƙungiyar ƙwararru tare da ƙwarewar arziki na duk nau'in sikelin tsari ta CAD software ɗin da kuke so, saboda haka zamu iya tsara yadda kuke buƙata.